Gettalk Entertainment
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gettalk Entertainment

Trung tâm đào tạo ca sĩ, nhóm nhạc online

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đào tạo cụ thể

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Đào tạo cụ thể Empty
Bài gửiTiêu đề: Đào tạo cụ thể   Đào tạo cụ thể EmptyThu Sep 02, 2010 2:59 pm

Chúng ta sẽ đào tạo online hoàn toàn cho các bạn ở xa. Đào tạo ngay tại trung tậm cho các bạn ở Huế. Nội dung đào tạo như sau:
1- Học thanh nhạc (trong suốt khóa đào tạo)
2- Học kỹ thuật biểu diễn, tạo phong cách riêng (2 tháng)
3- Học kỹ thuật thu âm (Bạn sẽ được tặng hoàn toàn miễn phí 1 ca khúc do bạn thể hiện)
4- Học cách giao tiếp báo chí
Thời gian đào tạo là 5 tháng. Sau 5 năm tháng đào tạo, nếu cảm thấy bạn có khả năng và năng lực chúng tôi sẽ kí độc quyền với bạn. Bạn sẽ có cơ hội biểu diễn trên các sân khấu lớn. Mọi chi phí phát hành album đầu tay đều do chúng tôi thanh toán.
Chi phí cho 1 khóa học là: 500.000đ (Giá cực cực sốc, vì đạo tạo online). Các bạn sẽ gửi một nửa chi phí (gửi theo đường bưu điện) đến cho chúng tôi khi nhập học theo địa sau: Trần Văn Mẫn. Số nhà26/15/69 kiệt 131 Trần Phú - Thừa Thiên Huế. Sau một nửa chẳng đường bạn sẽ gửi nửa còn lại. Trước khi nhập học chính thức, bạn sẽ có 1 buổi học thử với chúng tôi. Nếu không thích, bạn có thể rời khỏi trung tâm.
https://yeah.forumvi.com

Đào tạo cụ thể
Trang 1 trong tổng số 1 trang